DESIGNVN
Chào mừng bạn tham gia diễn đàn. Xin mời bạn "đăng nhập" hoặc "đăng ký" để tham gia cùng mọi người !
DESIGNVN
Chào mừng bạn tham gia diễn đàn. Xin mời bạn "đăng nhập" hoặc "đăng ký" để tham gia cùng mọi người !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1. Light
    • Admin

Light
    Admin
    Tên : Light

1
    Mục đích hoạt động của Forum Empty Mục đích hoạt động của Forum 2013-06-02, 08:37

Chào mừng các bạn đã đến và tham gia hoạt động cùng Qui Nhơn Styles

Bạn muốn kiếm tiền ???

Bạn muốn học hỏi các ngành nghề đang Hot trong phong trào hiện nay ???

Bạn muốn giới thiệu sản phẩm các mặt hàng của mình để mọi người cùng biết đến 1 cách nhanh chóng ???

Bạn muốn những món quà độc để dành tặng cho bạn bè, người thân ???

Bạn muốn giao lưu trao đổi kình nghiệm các ngành nghề mà bản thân muốn định hướng tới ???

Bạn có muốn sở hữu và sử dụng những phần mềm đồ họa, kỹ xảo tiên tiến nhất hiện nay ( Photoshop + Proshowproducer + After effect + Aegisub + Corell v...v...) ???

Bạn có muốn đi thêm 1 bước sáng tạo, thiết kế những wedsite chuyện nghiệp + Giáo trình tin hoc ???

Bạn có muốn gởi ý tưởng độc đáo của mình để mọi người cùng thực hiện ???

Bạn có muốn tìm 1 nữa kia của cuộc đời mình ???

Bạn có muốn gặp gỡ giao lưu để quên đi sự mệt mỏi của cuộc sống hàng ngày ???

Hãy đến với chúng tôi, đến với những người bạn cùng chung mục đích " Hướng bản thân đến 1 sự khác biệc " Và cùng chúng tôi phát triển nó lên 1 tầm cao mới .

Nếu bạn có ước mơ, bạn sẽ là người thành công (Chúng tôi tự tin sẽ luôn đồng hành cùng các bạn)

Message reputation : 100% (1 vote)

• Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]